Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Change background image

Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A Được Xây Dựng Nên Nhằm Mục Đích Giúp Các Bạn Trao Đổi Kiến Thức, Giao Lưu Học Hỏi Lẫn Nhau Và Giúp Các Thành Viên Trong Lớp Đoàn Kết - Gắn Bó Hơn Trong 5 Năm Sinh Viên Và Quãng Thời Gian Sau Này.

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

Wed Sep 07, 2011 7:20 pm
khanhduy
khanhduy

Ban giám hiệu

các bạn ak,tớ biết lớp mình thật sự cũng zất mún học tập thật tốt,nên nhu cầu tài liệu là rất cần,nhưng tớ ngĩ là nhiều bạn ngai cái khoản up tài liệu vì một phần là ko biết up.một phần là ngại ko mún up bài cho cả lớp.mún thân ai tự lo,nhưng như vậy thì chán,cố gắng thì cả tập thể cùng cố gắng,các bạn cố giành chút thời gian cho diienx đàn,up bài,tài liêu tìm đc cho mọi người trong lớp,cùng giúp nhau học,có tài liệu cùng chia sẻ.tớ đè ngị thế này.nếu các bạn ko biết up tài liệu thì các bạn cứ gửi vào thùng mail của lớp đi.ADMIN và MOd se tổng hợp,cập nhập thùng thư từng ngày để có tài liệu cho diễn đàn,cho mọi ngưòi trong lớp.và chắc chắn sẽ ghi tên người gửi tài liệu ở phiá cuối để mọi người cùng cám ơn bạn ấy.một hành đọng nhỏ nhưng ý ngĩa thiết thực,hihi.còn những ai mà thật sự ko muốn úp tài liệu cho điễn đàn,mún giũ cho riêng mình thì tớ cũng đành chịu thui.đó là ý thức rùi các bạn ak.hihihi.còn nữa,các tài liẹu photô tớ chưa ngĩ za cak nào để chúng đến tận tay các bạn khi co ai đó mún chia sẻ tài liêu nên bjo là nv đã.hòm mail của lớp là dtvtk8a@gmail.com .mong các bạn ủng hộ nhiệt tình.tớ cũng đề cao tinh thần làm việc của các bạn admin , mod nữa,vì các bạn cuối ngày sẽ phải tổng hợp tài liệu rùi up lik lên diễn đàn cho mọi người,mong là mọi ngưòi cùng nhiệt tình.đây là ý kiến của tớ,các bạn có ý kiến j cứ gớp ý,mình cũng gửi bài trên diễn đàn zùi nc trong giờ sh lớp.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà khanhduy
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết