Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Change background image

Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A Được Xây Dựng Nên Nhằm Mục Đích Giúp Các Bạn Trao Đổi Kiến Thức, Giao Lưu Học Hỏi Lẫn Nhau Và Giúp Các Thành Viên Trong Lớp Đoàn Kết - Gắn Bó Hơn Trong 5 Năm Sinh Viên Và Quãng Thời Gian Sau Này.

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

Wed Sep 07, 2011 7:02 pm
khanhduy
khanhduy

Ban giám hiệu

họat động phong trào của lớp,đoàn thanh nien tham gia thì tớ đòng ý cả hai tay luôn ,nhung thật sự tớ mún nó thực tế một chút .các bạn ak,nhà trưởng có nhiều hd cho sv-hs,nhung để chúng ta là tập thể đoàn kết,tớ nghĩ là làm sao tham gia các hoat đọng thật sự cuốn hút mọi người,làm sao cho mọi người cùng tham gia,chứ tớ thấy lớp mình ý thức cũng kém lắm,ko tự giác.thật như vậy.nếu các hoạt động do nhà trường ko thể cuốn hút các bạn trong lớp,thì sao lớp mình ko ngĩ là sẽ tham gia cá hđ đó ít thui để giành chút quỹ ít ỏi đó làm những viêc khác.vd như,tổ chức gặp mặt,nc vui vẻ thui.lớp mình là lớp tín chỉ,cú chia nhau za mà học cũng chán.thỉnh thoảng gặp nhau,ngồi nc,karaoke,ăn uống,gọi là offline cùng nhau thì tớ ngĩ cũng sẽ vui hơn là giành tiền quỹ lớp để tham gia nhiều các hoạt đọng của trường.hihi.tớ ví dụ nhé.bjo có giờ sinh hoạt lớp zùi,các bạn cứ thử kêu gọi lấy quỹ lớp za mà đi hát karaoke xem cả lớp có nhiệt tình ko nào,tâm lý của mọi người mà,ai cũng tiếc tiền mà ko thik tham gia một cái j thì dần già trở lên chán thui.tớ lấy ví dụ là nv.chứ thật sự tớ biết là tiền chúng ta ít ỏi,nhưng tó ngĩ là chúng mình sẽ tính toán đc.tham gia làm sao cho cả lớp cung vui,cùng đoàn kết,chia sể chứ học tín chỉ mỗi người một góc thì chán,lớp mà ko có y ngĩa là lớp học nữa.hi,chác bạn cho tớ ý kiến nhe.mọi ý kiến cứ post vào diễn đàn zùi mong đc ,admin,mod tổng hợp zùi mình cùng thảo luân thẳng thắn,bjo minh có giờ sh lớp rùi mà.các bạn cú nói thẳng thắn ,zùi giờ sh lớp mình cùng ngồi lại nc.đây là nhữn j tớ ngĩ.hihi

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà khanhduy
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết