Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Change background image

Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A Được Xây Dựng Nên Nhằm Mục Đích Giúp Các Bạn Trao Đổi Kiến Thức, Giao Lưu Học Hỏi Lẫn Nhau Và Giúp Các Thành Viên Trong Lớp Đoàn Kết - Gắn Bó Hơn Trong 5 Năm Sinh Viên Và Quãng Thời Gian Sau Này.

You are not connected. Please login or register

Cập nhật thành viên vi phạm nội quy diễn đàn

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hungbimbo2

hungbimbo2
Ban giám hiệu
Ban giám hiệu

xoa acc :

quangviing jdukiuai@yahoo.com ->>>>> của quanga1k40 - quanga1k40@gmail.com

vodanh bekeys2@yahoo.com.vn ->>>> của bekeys2 - anh.tuan.dt8a@gmail.com

Share this post on: reddit

long cai gi ma long hichhic :];a :];a :^^!'':

hungbimbo2

Bài gửi Sun Dec 19, 2010 12:12 am by hungbimbo2

Nếu bạn là mod nên chú ý ngôn từ.Không phát ngôn bừa bãi.Đến cả bản thân không kiểm soát được thì không có lý do j để bạn chê trách và nhận xét người khác.Bạn phải tự có trách nhiệm trước bản thân mình trước rồi mới nên nhận trách nhiệm khác.

anhtuanbn

Bài gửi Sun Dec 19, 2010 1:34 pm by anhtuanbn

hungbimbo2 đã viết:Nếu bạn là mod nên chú ý ngôn từ.Không phát ngôn bừa bãi.Đến cả bản thân không kiểm soát được thì không có lý do j để bạn chê trách và nhận xét người khác.Bạn phải tự có trách nhiệm trước bản thân mình trước rồi mới nên nhận trách nhiệm khác.
nếu cậu cho vạy la bùa bãi là cậu có thể xóa nó đi uh thì thớ làm mod cậu có thể dayar tớ xuống làm gì đó cũng được hay khóa treo nich của tớ cũng được chảng sao cả tó chẳng cần. dù gì cậu cũng là người nắm gần hết quyền quyết định ở diễn đàn này mà

hungbimbo2

Bài gửi Mon Dec 27, 2010 11:18 am by hungbimbo2

Suy nghĩ kĩ trước khi nói.Quyền hành là do tất cả thành viên tạo nên không phải do một người.Thử hỏi ai cũng như thế thì loạn diễn đàn ah."" tớ chẳng cần " riêng câu này đã cho thấy cậu chẳng coi diễn đàn này ra cái j cả.Diễn đàn là nơi giao lưu cho lớp .Cố gắng có trách nhiệm hơn nữa

hungbimbo2 đã viết:Suy nghĩ kĩ trước khi nói.Quyền hành là do tất cả thành viên tạo nên không phải do một người.Thử hỏi ai cũng như thế thì loạn diễn đàn ah."" tớ chẳng cần " riêng câu này đã cho thấy cậu chẳng coi diễn đàn này ra cái j cả.Diễn đàn là nơi giao lưu cho lớp .Cố gắng có trách nhiệm hơn nữa
tớ là vậy đấy cậu có thể delete nich của tớ cơ mà. tớ bảo rồi cậu là người quyết định ở diễn đàn này. Tớ chẳng cần không phải vì tớ không coi diễn đàn này ma vi tớ không coi trọng cách lam việc của các bạn thử hỏi trước khi làm việc gì bạn có hỏi qua các Mod không hay là bạn tự động làm.

đây là chỗ để cãi nhau à ! Ông admin làm gì mà làm anh em phải cãi nhau ?

Bài gửi Sat Jan 29, 2011 4:16 pm by nts_sangdaika

ôi.kai j thế kia.cãi nhau cho ng ta bit ak?đong cửa mà bảo nhau.ai lại....... cố lên

namngockute

Bài gửi Wed Feb 09, 2011 1:42 am by namngockute

Nếu mấy người bị bane nich có nick khác rùi thì các ADMIN nên xóa lun mấy nick đó đi không cứ để suppts thế này thì còn nghe mấy ông cái nhau nhiều. Mới cả mấy mem bị bane ma im hơi lặng tiếng nhỉ. không đồng ý thì cũng phải trình bày rõ lý do cái chứ

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]